API 11AX Ball da Wurin zama don Ruwan Sanda na Karɓa

Takaitaccen Bayani:

* Mai sana'anta na API bokan

* Tungsten Carbide, Nickel / Cobalt / Titanium Binder

* Sinter-HIP Furnace

* Sintered, gama misali, da madubi lapping;

* Ƙarin girma, juriya, maki da yawa suna samuwa akan buƙata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Ana yin bututun famfo daga ƙwallaye da kujeru kuma sune maɓalli mai mahimmanci lokacin aiki a ƙarƙashin matsanancin matsin lamba na hydraulic saboda zurfin.Sai kawai cikakkiyar ƙira da zaɓi na daidaitaccen kayan zai iya tabbatar da rayuwar sabis ɗin su.

Ƙwallon ƙafa da kujerun bawul ana amfani da su sosai a cikin filayen mai, aikin su kai tsaye yana rinjayar tasirin amfani da rayuwar sabis na famfo.Ana gwada kowane haɗin ƙwallon ball-da-wurin zama don tabbatar da samun cikakkiyar hatimi a duk wuraren hulɗa.

Tungsten carbide ball & wurin zama, wanda aka yi daga albarkatun budurwa, suna da tauri mai ƙarfi, juriya, juriya na lalata, da juriya ga lankwasawa.Muna iya ba da Kwallan Carbide a cikin ƙayyadaddun kayan da ake so daban-daban waɗanda suka haɗa da TC Cobalt, TC Nickel da TC Titanium, kuma ana kera Kwallan TC kamar yadda ISO da Ƙungiyar Manufacturer Ƙungiyar Anti-Friction Bearing (AFMBA).

Tungsten carbide bawul ball da wurin zama za a yi amfani da ko'ina zuwa ga a tsaye da kuma roving unidirectional bawul a cikin daban-daban tube-type tsotsa famfo saboda su high taurin, lalacewa da lalata juriya kazalika da kyau anti- matsawa da thermal girgiza haruffa tare da babban. Tasirin famfo da kuma doguwar sake zagayowar famfo don haɓaka yashi, gas da kakin zuma mai ɗauke da mai mai kauri daga rijiyoyi.

Za a iya ba da ƙwallayen ƙwallaye da ƙãre ƙwallaye.Akwai madaidaitan ƙwallaye da marasa daidaituwa.

1

Matsayin kayan API don ball da kujeru

212

API Ball and Set Series

1

Muna ba ku bawul ball da wurin zama pre-sayar da sabis, bayan-sayar da sabis wanda ciki har da tallace-tallace jagora, bayanai wadata & fasaha goyon bayan, fasaha zane samar, samar da tsare-tsaren samar, samar da jadawalin samar, dubawa goyon bayan da takardar shaidar bayar.

Tsarin samarwa

043
abb

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka